40 ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਸਮੇਤ ਬੱਸ ਨਹਿਰ ‘ਚ ਡਿੱਗਣ ਤੋਂ ਬਚੀ

ਮੁਕਤਸਰ: ਨੰਗਲ ਸ਼ਹਿਰ ਨੂੰ ਜਾ ਰਹੀ ਰਾਜਸਥਾਨ ਡਿਪੂ ਦੀ ਬੱਸ ਰਾਤ ਕਰੀਬ 12 ਵਜੇ ਹਾਦਸਾਗਰਸਤ ਹੋ ਗਈ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਰੀਬ 40 ਪਾਂਧੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਬਾਲ – ਬਾਲ ਬਚੀ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਏਐਸਆਈ ਰਾਜਿੰਦਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਕ ਟਰੱਕ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਆ ਕਿ ਇਹ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਰਾਤ ਕਰੀਬ 12 ਵਜੇ ਇੱਕ ਬੱਸ ਬੇਕਾਬੂ ਹੋਕੇ ਨਹਿਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਣੇ ਡਿਵਾਇਡਰ ਉੱਪਰ ਚੜ੍ਹ ਗਈ ਅਤੇ ਨਹਿਰ ਵਿੱਚ ਡਿੱਗਦੇ ਡਿੱਗਦੇ ਬਚੀ ਅਸੀਂ ਰੌਲਾ ਸੁਣਕੇ ਜਲਦੀ – ਜਲਦੀ ਸਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਵਾਰੀ ‘ਚੋ ਬਾਹਰ ਕੱਡੀਆ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਡਰਾਇਵਰ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਗੇ ਤੋਂ ਤੇਜ ਲਾਇਟ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਕੁੱਝ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਇਹ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਿਆ। ਇਸ ਬੱਸ ਵਿੱਚ ਕਰੀਬ 40 ਪਾਂਧੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ। ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਵੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਗੰਭੀਰ ਸੱਟ ਨਹੀਂ ਲੱਗੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕੋਈ ਜਾਨੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਈਆਂ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੁਸਾਫਰਾਂ ਨੂੰ ਦੂਜੀ ਬੱਸ ਦੁਆਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਾਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਕੀਤਾ।

ਹਰ ਵੇਲੇ Update ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਨੂੰ Facebook ‘ਤੇ like ਤੇ See first ਕਰੋ .

Share on Facebook0Share on Google+0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Email this to someonePrint this pageShare on Reddit0Share on Tumblr0Digg thisShare on VK

Post Author: Gurjinder Cheema

Leave a Reply