Latest Update

ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਚ 3 ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਨੇ ਖੁਦ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ, ਵੇਖੋ ਪੂਰਾ ਹਾਲ…

ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਚ 3 ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਨੇ ਖੁਦ ਨੂੰ ਮਾਰੀ ਗੋਲੀ, ਵੇਖੋ ਪੂਰਾ ਹਾਲ…

ਬਠਿੰਡਾ : ਪੰਜਾਬ-ਹਰਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਜਵਾਇੰਟ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਦੌਰਾਨ ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਵਿੱਚ ਆਏ ਤਿੰਨ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਗੋਲੀਮਾਰ ਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇਹ ਜਵਾਇੰਟ ਆਪਰੇਸ਼ਨ ਬਠਿੰਡੇ ਦੇ ਡਬਵਾਲੀ ਦੇ ਕੋਲ ਕੀਤਾ ।ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਸਿਰਸਾ ਜਿਲ੍ਹੇ ਅਧੀਨ ਡਬਵਾਲੀ ਸਦਰ ਥਾਨਾ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੰਗਲਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਤਿੰਨਾਂ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਉੱਤੇ ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਹੱਤਿਆ, ਡਕੈਤੀ ਅਤੇ ਲੁੱਟ ਦੀ ਸੰਗੀਨ ਵਾਰਦਾਤਾਂ ਦੇ ਅਨੇਕਾਂ ਮੁਕਦਮੇਂ ਦਰਜ ਹਨ।– ਐਸਪੀ ਸਿਰਸਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਫਰੀਦਕੋਟ ਖੇਤਰ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਇਹ ਤਿੰਨਾਂ ਗੈਂਗਸਟਰ ਤੜਕੇ ਪੰਜਾਬ ਵਲੋਂ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਨੱਠ ਆਏ ਸਨ, ਇਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕਰ ਰਹੀ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਉੱਤੇ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਡਬਵਾਲੀ ਦੀ ਸਦਰ ਪੁਲਿਸ ਵੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਲੱਗ ਗਈ।
– ਇਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਘਿਰਿਆ ਵੇਖਕੇ ਕਥਿਤ ਰੂਪ ਨਾਲ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਤਿੰਨੋਂ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਦੇ ਨਾਮ ਡਿੰਪੀ ਡਾਨ, ਬੰਟੀ ਢਿੱਲੋਂ ਅਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਿੰਘ ਹਨ ।ਪੁਲਿਸ ਦੇ ਮੁਤਾਬਕ, ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਬੰਟੀ ਗੈਂਗ ਦੇ ਬੰਟੀ ਉਰਫ ਕਮਲ, ਫਰੀਦਕੋਟ ਤੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਤੇ ਜਿੰਮੀ ਉਰਫ ਗੋਂਗਾ ਸੋਮਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜੰਡਵਾਲਾ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਦੇ ਨਜਦੀਕ ਆਕੇ ਰੁਕੇ ਸਨ। ਇੱਥੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਮਾਂ-ਪੁੱਤਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦੂਰ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੱਸੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।– ਤਿੰਨੋਂ ਗੈਂਗਸਟਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਉੱਤੇ ਸੁੱਤੇ ਹੋਏ ਸਨ। ਫਰੀਦਕੋਟ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਇੱਥੇ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ। ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਹਰਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਤੜਕੇ ਹੀ ਘਰ ਦੀ ਘੇਰਾਬੰਦੀ ਕਰ ਲਈ । ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਨੂੰ ਇਸਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਾਇਰਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਜਿਸ ਮਗਰੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਵੀ ਜਵਾਬੀ ਫਾਇਰਿੰਗ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ।– ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਅਚਾਨਕ ਹੀ ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਨੇ ਫਾਇਰਿੰਗ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਕੁੱਝ ਦੇਰ ਬਾਅਦ ਪੁਲਿਸ ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਦੋ ਗੈਂਗਸਟਰ ਮੋਏ ਪਏ ਸਨ ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੀਜਾ ਗੋਲੀ ਲੱਗਣ ਕਾਰਣ ਜਖ਼ਮੀ ਸੀ। ਉਸਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲੈ ਜਾਇਆ ਗਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਰਸਤੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।
ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਡਬਲ ਮਰਡਰ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ 14 ਮਾਮਲੇ ਸਨ ਦਰਜ …– ਮੌਕੇ ਉੱਤੇ ਜਾਂਚ ਲਈ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਡੀਆਈਜੀ ਅਤੇ ਡਬਵਾਲੀ ਦੇ ਐਸਪੀ ਸਤੇਂਦਰ ਗੁਪਤਾ ਪੁੱਜੇ। ਸੰਤੇਂਦਰ ਗੁਪਤਾ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਗੋਲੀ ਮਾਰਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਤਿੰਨੋਂ ਬੰਟੀ ਗੈਂਗ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸਨ।– ਤਿੰਨੋਂ ਗੈਂਗਸਟਰ ਹਰਿਆਣਾ ਦੇ ਚੌਟਾਲਾ ਵਿੱਚ ਡਬਲ ਮਰਡਰ ਦੇ ਇੱਕ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਮੁਜ਼ਰਮ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੈਂਗਸਟਰਸ ਉੱਤੇ ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਈ ਮਾਮਲੇ ਦਰਜ ਹਨ। ਹਰਿਆਣਾ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜਵਾਇੰਟ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਘੇਰਿਆ ਸੀ, ਜਿਸਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ।

ਹਰ ਵੇਲੇ Update ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਨੂੰ Facebook ‘ਤੇ like ਤੇ See first ਕਰੋ .

Share on Facebook159Share on Google+0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Email this to someonePrint this pageShare on Reddit0Share on Tumblr0Digg thisShare on VKLeave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com