ਗੁਆਂਢਣ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਮਹਿੰਗੀ ਪਈ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ 1 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਭਜਾਇਆ ਫਿਰ ਵੱਢਿਆ ਕੁਹਾੜੀ ਨਾਲ

ਗੁਆਂਢਣ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਮਹਿੰਗੀ ਪਈ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ 1 ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਭਜਾਇਆ ਫਿਰ ਵੱਢਿਆ ਕੁਹਾੜੀ ਨਾਲ

ਹਰਿਆਣੇ ਦੇ ਰੇਵਾੜੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਮਾਮੂਲੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਬਹਿਸ ਹੋ ਗਈ।ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਔਰਤ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨੇ ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਲੱਗਭਗ ਇੱਕ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਦੂਰ ਤੱਕ ਦੌੜਾਇਆ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸਨੂੰ ਕੁਲਹਾੜੀ ਨਾ ਕੱਟ ਦਿੱਤਾ।ਇਹ ਘਟਨਾ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਰਾਤ ਦੀ ਹੈ ।ਰਾਜਗੜ੍ਹ ਪਿੰਡ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਰਾਜਪੂਤ ( 24 ) ਦੀ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਓਮਵਤੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੋ ਗਈ।ਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਉਲਝਦਾ ਵੇਖ ਓਮਵਤੀ ਨੂੰ ਪੁੱਤਰ ਅਕਾਸ਼ ਅਤੇ ਉਸਦਾ ਭਤੀਜਾ ਰਵਿੰਦਰ ਤਹਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ।

ਦੇਖਦੇ ਹੀ ਦੇਖਦੇ ਕਹਾਸੁਣੀ ਹੱੱਥੋਪਾਈ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਗਈ ।ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਜਾਨ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਉੱਥੇ ਭੱਜਿਆ।ਓਮਵਤੀ , ਅਕਾਸ਼ ਅਤੇ ਰਵਿੰਦਰ ਕੁਲਹਾੜੀ ਲੈ ਕੇ ਉਸਦੇ ਪਿੱਛੇ ਦੌੜਨੇ ਲੱਗੇ। ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਲੱਗਭੱਗ ਇੱਕ ਕਿਲੋਮੀਟਰ ਤੱਕ ਉਸਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ। ਭੱਜਦੇ – ਭੱਜਦੇ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਡਿੱਗ ਗਿਆ।ਤਿੰਨਾਂ ਨੇ ਉਥੇ ਹੀ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਉੱਤੇ ਲਾਠੀ – ਡੰਡਿਆਂ,ਰਾਡ ਅਤੇ ਕੁਲਹਾੜੀ ਨਾਲ ਹਮਲਾ ਕਰ ਉਸਨੂੰ ਮਾਰ ਦਿੱਤਾ।

ਮਕਾਮੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਇਆ ਗਿਆ।ਜਿੱਥੇ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਉੱਤੇ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਤਿੰਨਾਂ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ।ਤਿੰਨੇ ਆਰੋਪੀ ਹੁਣੇ ਫਰਾਰ ਹਨ। ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਜਾਰੀ ਹੈ।ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸਦਈਏ ਕਿ ਅਮਰ ਸਿੰਘ ਦਾ ਤਿੰਨ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਵਿਆਹ ਹੋਇਆ ਸੀ ।ਮਾਮੂਲੀ ਗੱਲ ਉੱਤੇ ਹੱਤਿਆ ਵਰਗੀ ਵਾਰਦਾਤ ਨਾਲ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀ ਬੇਹੱਦ ਹੈਰਾਨ ਹਨ।

ਹਰ ਵੇਲੇ Update ਰਹਿਣ ਲਈ ਸਾਨੂੰ Facebook ‘ਤੇ like ਤੇ See first ਕਰੋ .
Share on Facebook40Share on Google+0Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn0Email this to someonePrint this pageShare on Reddit0Share on Tumblr0Digg thisShare on VK

Post Author: Gurjinder Cheema

Leave a Reply